กองการบริหารงานบุคคล มรภ.บร. ผู้ว่าราชการจังหวัดบุรีรัมย์ต้อนรับกงศุลใหญ่สาธารณรัฐประชาชนจีน
นายไชยวัฒน์ จุนถิระพงศ์ ผู้ว่าราชการจังหวัดบุรีรัมย์ พร้อมด้วย ผศ.ดร. นวมินทร์ ประชานันท์ รองอธิการบดี มรภ.บร. ฝ่ายต่างกิจการต่างประเทศ และหัวหน้าส่วนราชการที่เกี่ยวข้อง ให้การต้อนรับ พณฯ หลิว หงเหมย (Ms.Liu Hongmei) กงสุลใหญ่สาธารณรัฐประชาชนจีน ประจำจังหวัดขอนแก่น พร้อมคณะ ร่วมพูดคุยและแลกเปลี่ยนความคิดเห็นเกี่ยวกับการส่งเสริมความสัมพันธ์ระหว่างไทย
Read more